Umri wa kisheria wa kucheza kamari au kuweka bet Tanzania ni miaka 18. Sheria ya Michezo ya Kubahatisha (Gaming Act, Cap. 41 / Na. 4 ya 2003, kama ilivyorekebishwa) inasimamiwa na Gaming Board of Tanzania (GBT), na waendeshaji walioidhinishwa hufanya uthibitisho wa umri na KYC kabla ya kuruhusu uondoaji wa fedha kwa TZS. Epuka mashine za kamari za mitaani zisizoidhinishwa — chagua waendeshaji walio kwenye rejista ya GBT.
FAQ
Umri wa Kisheria wa Kucheza Kamari Tanzania ni Miaka Mingapi?
Inawajibu swali moja tu: umri gani unaruhusiwa kisheria kucheza kamari au kuweka bet Tanzania