Je, unaweza kutoa bonasi kwenye akaunti yako?
Bonasi yenyewe haiwezi kutolewa kama pesa taslimu. Kwenye waendeshaji wenye leseni ya Gaming Board of Tanzania, lazima kwanza ukidhi masharti ya kubeti (wagering) kabla ya kutoa bonasi (bonus withdrawal). Baada ya masharti kukidhiwa na uthibitisho wa utambulisho (KYC) kukamilika, faida zilizoshinda kutokana na bonasi zinaweza kutolewa kwa TZS kupitia M-Pesa, Tigo Pesa au Airtel Money. Kila opereta ana masharti yake — angalia masharti ya sasa kwenye tovuti ya kampuni. Muhtasari wa aina za bonasi uko kwenye bonasi za kasino na betting Tanzania, na masharti ya bonasi yanajibu swali jirani.
Weka tu pesa unayoweza kukosa; michezo ya kubahatisha ni kwa burudani, si chanzo cha mapato. 18+.